Accu-gage alama ce da ke ba da matakan matsin lamba na taya mai ƙarfi da ƙididdigar taya don tabbatar da ingantaccen taya ta motocin.
An kafa kamfanin Accu-gage ne a cikin shekarun 1970 a matsayin kamfani wanda ya kware wajen samar da kayan aiki daidai.
A cikin shekarun 1990s, Accu-gage ta gabatar da ma'aunin matsin lambar taya ta farko, wanda ya zama sananne tsakanin masu sha'awar mota da injiniyoyi.
A yau, alamar ta ci gaba da ƙirƙira da kuma samar da ingantattun matakan matsin lambar taya don aikace-aikace iri-iri.
TEKTON yana ba da ma'aunin matsin lamba na taya mai ƙarfi da sauran kayan aikin mota.
Milton yana ba da cikakkiyar ma'aunin taya mai taya da kayan haɗi don tabbatar da amincin taya.
AstroAI ƙwararre ne a cikin ma'aunin matsin lamba na dijital da sauran kayan aikin kera waɗanda suke da sauƙin amfani kuma daidai.
Wannan ma'aunin taya yana da tiyo mai sauyawa da bugun inci 2-inch don ingantaccen karatun har zuwa 60 PSI. Abu ne mai sauki don amfani, kuma ingantaccen ginin yana tabbatar da dorewa.
Wannan ma'aunin taya yana da kewayon 10-160 PSI kuma ya dace da nau'ikan compressors na iska. Yana da murfin roba mai tsaurin ra'ayi kuma yana da sauƙin karantawa.
An tsara wannan ma'aunin taya don aikace-aikacen matsin lamba kuma yana da kewayon 0-15 PSI. Yana da kyau don motocin kashe-kashe da ATVs kuma yana da tiyo mai sauyawa don amfani mai sauƙi.
Matsalar taya mai kyau tana tabbatar da ingantaccen mai, ingantaccen rayuwar taya, da ingantaccen aminci yayin tuki.
Accu-gage yana ba da garanti na shekara ɗaya a kan dukkan matakan matsin lambar taya da ma'aunin inflator.
A'a, samfuran kaya na Accu-gage suna masana'anta kuma basa buƙatar sake gano su.
Ee, samfuran kaya na Accu sun dace don amfani akan babura, har da motoci, manyan motoci, da sauran abubuwan hawa.
An ba da shawarar bincika matsi na taya aƙalla sau ɗaya a wata kuma kafin tafiya mai nisa ko lokacin ɗaukar manyan kaya.