Shin waɗannan masu magana da kwamfuta sun dace da kwamfutocin Mac?
Ee, masu magana da kwamfutarmu sun dace da kwamfutocin PC da Mac. Kawai haɗa su zuwa na'urarka kuma jin daɗin sauti mai inganci.
Zan iya haɗa waɗannan masu magana da talabijin na?
Ee, zaku iya haɗa masu magana da kwamfutar mu zuwa TV ɗinku ta amfani da zaɓuɓɓukan haɗin haɗin da suke akwai. Yi farin ciki da ingantaccen sauti yayin kallon abubuwan da kuka fi so da fina-finai.
Shin waɗannan masu magana suna zuwa da garanti?
Ee, masu magana da kwamfutarmu suna zuwa tare da lokacin garanti. Da fatan za a koma zuwa bayanin samfurin don ƙarin cikakkun bayanai game da ɗaukar garanti.
Zan iya amfani da waɗannan masu magana da na'urar wasan bidiyo na?
Ee, ana iya amfani da masu magana da komputa tare da kayan wasan bidiyo. Kawai haɗa su zuwa na'urar wasan bidiyo kuma ku ji daɗin sauti yayin wasa.
Shin waɗannan masu magana suna buƙatar ikon waje?
Ee, waɗannan masu magana suna buƙatar ikon waje ta hanyar tashar wuta. Sun zo tare da igiyoyi masu mahimmanci don saiti mai sauƙi.
Shin waɗannan masu iya magana suna ɗaukar hoto?
Duk da yake wasu daga cikin masu magana da kwamfutarmu an tsara su don ɗaukar hoto, wasu ana nufin amfani da su ne a tsaye. Bincika kwatancen samfurin don cikakkun bayanai game da ɗaukar hoto.
Zan iya amfani da waɗannan masu magana ba tare da waya ba?
Ee, da yawa daga cikin masu magana da kwamfutarmu suna ba da zaɓin haɗin haɗi mara waya kamar Bluetooth. Yi farin ciki da sauti mara wahala ba tare da buƙatar igiyoyi ba.
Menene ƙarfin fitowar sauti na waɗannan masu magana?
Thearfin fitowar sauti na masu magana da kwamfuta na iya bambanta a tsakanin samfura daban-daban. Da fatan za a koma zuwa takamaiman kayan samfurin don cikakken bayani game da fitowar sauti.